an online Instagram web viewer
  • tundanation_
    TUNDA NATION
    @tundanation_

Images by tundanation_

...................
...................
Monday mood
Monday mood
OFAA OFAA OFAA..!! GROUP JIPYA LA DR.COMFORT LIMEKWISHA KUFUNGULIWA NA MADA ZA LEO NI 🔸UTAFUNZWA JINSI YA KUREFUSHA UUME KWA NJIA YA ASILI BILA MADHARA YOYOTE 🔸MWANAMKE UTAFUNZA JINS YA KUUFANYA UKE WAKO KUA MNATO MUMEO KURUDIA TENDO ZAID YA MARA NNE 🔸MWANAUME UTAFUNZWA JINSI YA KUHIMILI NGUVU ZA KIUME UWAPO KITANDANI NA KUMFANYA MPENZI WAKO AFURAHIE TENDO 🔸UTAJIFUNZA VYAKULA VINAVYOONGEZA HAMU YA TENDO LA NDOA KWA WANAWAKE NA WANAUME 🔸MADA ZA MAPENZI ZITAKUWEPO PIA 
wahi mapema kupata mengi zaidi,KUJIUNGA CHECK  0788900074
OFAA OFAA OFAA..!! GROUP JIPYA LA DR.COMFORT LIMEKWISHA KUFUNGULIWA NA MADA ZA LEO NI 🔸UTAFUNZWA JINSI YA KUREFUSHA UUME KWA NJIA YA ASILI BILA MADHARA YOYOTE 🔸MWANAMKE UTAFUNZA JINS YA KUUFANYA UKE WAKO KUA MNATO MUMEO KURUDIA TENDO ZAID YA MARA NNE 🔸MWANAUME UTAFUNZWA JINSI YA KUHIMILI NGUVU ZA KIUME UWAPO KITANDANI NA KUMFANYA MPENZI WAKO AFURAHIE TENDO 🔸UTAJIFUNZA VYAKULA VINAVYOONGEZA HAMU YA TENDO LA NDOA KWA WANAWAKE NA WANAUME 🔸MADA ZA MAPENZI ZITAKUWEPO PIA wahi mapema kupata mengi zaidi,KUJIUNGA CHECK 0788900074
Tunda😘 sweta from @queenlynei shoes from @ladies_choice1 looking good 😊😊 follow @tundanation_  @official_tunda
Tunda😘 sweta from @queenlynei shoes from @ladies_choice1 looking good 😊😊 follow @tundanation_ @official_tunda
Kama na wew umependa usisahau ku like na ku share na washikaji 😊😊
Matangazo karibuni Dm pls
Kama na wew umependa usisahau ku like na ku share na washikaji 😊😊 Matangazo karibuni Dm pls
Ama kwa hakikaaa tendo la raha linahitaji furaha..😊😊 Bhasi kwa mana hiyo furaha ya macho ni kutizama kitu kizuri kutoka kwa wasanii wa #kitanzania 🎬#BONGO_MOVIE  #SUPPORT_TUSONGE @mkudesimbaoriginal
Ama kwa hakikaaa tendo la raha linahitaji furaha..😊😊 Bhasi kwa mana hiyo furaha ya macho ni kutizama kitu kizuri kutoka kwa wasanii wa #kitanzania  🎬#BONGO_MOVIE  #SUPPORT_TUSONGE  @mkudesimbaoriginal
KIZURI GAWANA NA MWENZAKO, NIMEKUSOGEZEA HII APA KWA WEWE MTANZANIA MKAZI WA MBEYA NA MIKOA JIRANI @malaikarecords Pamoja na @niccogeorge 
Wakali wa ku shoot vidio🎬 pamoja na Audio bila kusahau picha za mnato 📷  hapa ndio mahala pake 
Mawasiliano 0756975828 au 0625704597 @fadhilikomba_a.ka.fadree_ @dr.comfort1
KIZURI GAWANA NA MWENZAKO, NIMEKUSOGEZEA HII APA KWA WEWE MTANZANIA MKAZI WA MBEYA NA MIKOA JIRANI @malaikarecords Pamoja na @niccogeorge Wakali wa ku shoot vidio🎬 pamoja na Audio bila kusahau picha za mnato 📷 hapa ndio mahala pake Mawasiliano 0756975828 au 0625704597 @fadhilikomba_a.ka.fadree_ @dr.comfort1
Follow @tundanation_
Follow @tundanation_
.... .m... .....
.... .m... .....
Hellow
Hellow
😹😹😹😹😹😹 Halaf we ndo kocha ndo upo  kwenye interview ya kwanza yanakutokea hay in bora kufanya maamuz magumuu😹😹😹😹👌👌👌@trix_star @mtunda_mimi_n_semtunda
😹😹😹😹😹😹 Halaf we ndo kocha ndo upo kwenye interview ya kwanza yanakutokea hay in bora kufanya maamuz magumuu😹😹😹😹👌👌👌@trix_star @mtunda_mimi_n_semtunda
waaoooh follow @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star
waaoooh follow @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star @trix_star